Website: http://k14s1.forumotion.com
Nếu Là Thành Viên Thì Bạn Hãy Đăng Nhập
Chưa Là Thành Viên Mong Bạn Đăng Ký.

Mọi Thắc Mắc Liên Hệ với admin

Website: http://k14s1.forumotion.com

BIO'TECHNOLOGY VANLANG UNIVERSITY
 
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Night_Lady (926)
 
Trang Ú (706)
 
evil_day13 (640)
 
meoden (598)
 
BinhHoagTu (495)
 
tri lào ice cool (462)
 
skitlikli (405)
 
nhok_ham_ăn_2801 (379)
 
Admin (363)
 
nhoc90bmt (339)
 
Bài gửiNgười gửiThời gian
hot: lịch thi giữa kì môn av Wed Nov 09, 2011 3:47 pm
LINK DOWN FULL KĨ THUẬT LẠNH Sat Oct 08, 2011 10:15 pm
vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt. Wed Oct 05, 2011 2:29 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Oct 05, 2011 2:09 pm
link down av full tại đây:) Mon Sep 19, 2011 10:06 pm
Thông báo v/v Bảo hiểm Y tế Fri Sep 16, 2011 7:33 pm
THỜI KHÓA BIỂU HK7 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 5:05 pm
THOI KHOA BIEU HOC KI 7 K14 NAM HOC 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 1:01 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Aug 31, 2011 4:46 pm
Lịch học lại giải tích,hóa đại cương,vật lý 1,giáo dục quốc phòng Thu Jul 07, 2011 7:47 pm
THÔNG BÁO VỀ LỊCH THI LẠI Fri Jul 01, 2011 8:00 pm
THÔNG BÁO VIỆC ĐĂNG KÝ HỌC HÈ VÀ 13 CÂU BẢO QUẢN SAU KHI ĐÃ GIẢM TẢI Fri Jun 24, 2011 10:05 pm
thông báo về việc đăng kí học lại kì hè+ câu hỏi nông sản Fri Jun 24, 2011 4:59 pm
THÔNG BÁO VỀ VIỆC LÀM ĐỀ TÀI KHOA HỌC HÈ VÀ PHIẾU ĐĂNG KÝ Wed Jun 22, 2011 5:01 pm
Thông báo về việc học chứng chỉ QTCL Mon Jun 13, 2011 4:39 pm
Link dowload Tài liệu Các môn Fri Jun 03, 2011 2:53 pm
Tham gia Hành Trình Theo Chân bác--- 8 điểm rèn luyện đây Thu Jun 02, 2011 8:45 pm
Khai giảng lớp luyện thi N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis Tue May 24, 2011 8:41 pm
Link downlload bai ppt cong ty Ajinomoto VN Mon May 23, 2011 6:06 pm
LINK DOWNLOAD BÀI GIẢNG CHĂN NUÔI ĐẠI CƯƠNG Tue Apr 26, 2011 7:47 pm

Share | 
 

 THÔNG BÁO VỀ MỤC TIN TỨC LỚP

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
avatar


Tổng số bài gửi : 363
Điểm Bài Viết : 173129
Join date : 27/06/2009
Age : 28
Đến từ : Tp Hồ Chí Minh

Bài gửiTiêu đề: THÔNG BÁO VỀ MỤC TIN TỨC LỚP   Mon Jun 29, 2009 10:01 pm

Do nhiều yếu tố khách quan nên chúng tôi và ban cán sự quyết định mục tin tức lớp các bạn chỉ có thể xem chứ không có quyền post bài và trả lời nữa vì sợ sẽ có nhiều bạn đưa tin tức không đúng.Nên chúng tôi quyết định chỉ có admin post phần này ,những ai có tin tức mới thì các bạn có thể thông báo cho ban quản trị bằng cách gửi email hoặc HOTLINE:01686874644
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://k14s1.come.vn
Admin
Admin
Admin
avatar


Tổng số bài gửi : 363
Điểm Bài Viết : 173129
Join date : 27/06/2009
Age : 28
Đến từ : Tp Hồ Chí Minh

Bài gửiTiêu đề: Re: THÔNG BÁO VỀ MỤC TIN TỨC LỚP   Tue Jun 30, 2009 12:04 pm

Các bạn vào đây tham khảo nha
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://k14s1.come.vn
 

THÔNG BÁO VỀ MỤC TIN TỨC LỚP

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Website: http://k14s1.forumotion.com :: TỔNG HỢP :: TIN TỨC CỦA LỚP-