Website: http://k14s1.forumotion.com
Nếu Là Thành Viên Thì Bạn Hãy Đăng Nhập
Chưa Là Thành Viên Mong Bạn Đăng Ký.

Mọi Thắc Mắc Liên Hệ với admin

Website: http://k14s1.forumotion.com

BIO'TECHNOLOGY VANLANG UNIVERSITY
 
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Night_Lady (926)
 
Trang Ú (706)
 
evil_day13 (640)
 
meoden (598)
 
BinhHoagTu (495)
 
tri lào ice cool (462)
 
skitlikli (405)
 
nhok_ham_ăn_2801 (379)
 
Admin (363)
 
nhoc90bmt (339)
 
Bài gửiNgười gửiThời gian
hot: lịch thi giữa kì môn av Wed Nov 09, 2011 3:47 pm
LINK DOWN FULL KĨ THUẬT LẠNH Sat Oct 08, 2011 10:15 pm
vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt. Wed Oct 05, 2011 2:29 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Oct 05, 2011 2:09 pm
link down av full tại đây:) Mon Sep 19, 2011 10:06 pm
Thông báo v/v Bảo hiểm Y tế Fri Sep 16, 2011 7:33 pm
THỜI KHÓA BIỂU HK7 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 5:05 pm
THOI KHOA BIEU HOC KI 7 K14 NAM HOC 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 1:01 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Aug 31, 2011 4:46 pm
Lịch học lại giải tích,hóa đại cương,vật lý 1,giáo dục quốc phòng Thu Jul 07, 2011 7:47 pm
THÔNG BÁO VỀ LỊCH THI LẠI Fri Jul 01, 2011 8:00 pm
THÔNG BÁO VIỆC ĐĂNG KÝ HỌC HÈ VÀ 13 CÂU BẢO QUẢN SAU KHI ĐÃ GIẢM TẢI Fri Jun 24, 2011 10:05 pm
thông báo về việc đăng kí học lại kì hè+ câu hỏi nông sản Fri Jun 24, 2011 4:59 pm
THÔNG BÁO VỀ VIỆC LÀM ĐỀ TÀI KHOA HỌC HÈ VÀ PHIẾU ĐĂNG KÝ Wed Jun 22, 2011 5:01 pm
Thông báo về việc học chứng chỉ QTCL Mon Jun 13, 2011 4:39 pm
Link dowload Tài liệu Các môn Fri Jun 03, 2011 2:53 pm
Tham gia Hành Trình Theo Chân bác--- 8 điểm rèn luyện đây Thu Jun 02, 2011 8:45 pm
Khai giảng lớp luyện thi N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis Tue May 24, 2011 8:41 pm
Link downlload bai ppt cong ty Ajinomoto VN Mon May 23, 2011 6:06 pm
LINK DOWNLOAD BÀI GIẢNG CHĂN NUÔI ĐẠI CƯƠNG Tue Apr 26, 2011 7:47 pm

Share | 
 

 Tài liêu hóa sinh ( Hot) + thông báo học hóa sinh thứ 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Leo
Binh nhì
Binh nhì
avatar


Tổng số bài gửi : 54
Điểm Bài Viết : 168361
Join date : 02/07/2009
Age : 29
Đến từ : TP.HCM

Bài gửiTiêu đề: Tài liêu hóa sinh ( Hot) + thông báo học hóa sinh thứ 3   Fri Nov 27, 2009 6:34 pm

HIỆN NAY THÔNG ĐANG GIỮ TÀI LIỆU MÔN HÓA SINH CỦA CÔ TRANG ĐƯA.
ĐÓ LÀ CÁC PHẦN BÀI GIẢNG CỦA CÔ TRÊN BẢNG. BẠN NÀO MUỐN LẤY THÌ LIỆN HỆ VỚI THÔNG QUA NICK : frank_gundam05@yahoo.com NHA. THÔNG SẼ GỬI WA CHO MẤY BẠN.

THỨ 3 NÀY TỤI MÌNH SẼ HỌC HÓA SINH VÀO TIẾT 2 CHO ĐẾN TIẾT 6 VÀO BUỔI SÁNG LẦU 3.
ĐÂY LÀ BUỔI CUỐI CỦNG ĐỂ CÁC NHÓM HOÀN THÀNH THUYẾT TRÌNH + ÔN TẬP THI.
NHÓM NÀO CHƯA NỘP BÀI THUYẾT TRÌNH CHO THÔNG HOẶC ĐÃ NỘP RỒI NHƯNG CHƯA TRẢ LỜI CÂU HỎI THÌ TRANH THỦ NỘP GẤP ( HẠN CHÓT SẼ VÀO THỨ 6 NÀY). QUA THỨ 6 RỒI NHÓM NÀO KO NỘP SẼ KO CÓ ĐIỂM.

TUẦN SAU CŨNG LÀ TUẦN CUỐI CỦNG TỤI MÌNH HỌC. SAU ĐÓ LÀ NGHỈ ÔN THI HỌC KỲ 3.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Tài liêu hóa sinh ( Hot) + thông báo học hóa sinh thứ 3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Website: http://k14s1.forumotion.com :: TỔNG HỢP :: TIN TỨC CỦA LỚP-