Website: http://k14s1.8forum.net
Nếu Là Thành Viên Thì Bạn Hãy Đăng Nhập
Chưa Là Thành Viên Mong Bạn Đăng Ký.

Mọi Thắc Mắc Liên Hệ với admin

Website: http://k14s1.8forum.net

BIO'TECHNOLOGY VANLANG UNIVERSITY
 
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Night_Lady (926)
 
Trang Ú (706)
 
evil_day13 (640)
 
meoden (598)
 
BinhHoagTu (495)
 
tri lào ice cool (462)
 
skitlikli (405)
 
nhok_ham_ăn_2801 (379)
 
Admin (363)
 
nhoc90bmt (339)
 
Bài gửiNgười gửiThời gian
hot: lịch thi giữa kì môn av Wed Nov 09, 2011 3:47 pm
LINK DOWN FULL KĨ THUẬT LẠNH Sat Oct 08, 2011 10:15 pm
vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt. Wed Oct 05, 2011 2:29 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Oct 05, 2011 2:09 pm
link down av full tại đây:) Mon Sep 19, 2011 10:06 pm
Thông báo v/v Bảo hiểm Y tế Fri Sep 16, 2011 7:33 pm
THỜI KHÓA BIỂU HK7 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 5:05 pm
THOI KHOA BIEU HOC KI 7 K14 NAM HOC 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 1:01 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Aug 31, 2011 4:46 pm
Lịch học lại giải tích,hóa đại cương,vật lý 1,giáo dục quốc phòng Thu Jul 07, 2011 7:47 pm
THÔNG BÁO VỀ LỊCH THI LẠI Fri Jul 01, 2011 8:00 pm
THÔNG BÁO VIỆC ĐĂNG KÝ HỌC HÈ VÀ 13 CÂU BẢO QUẢN SAU KHI ĐÃ GIẢM TẢI Fri Jun 24, 2011 10:05 pm
thông báo về việc đăng kí học lại kì hè+ câu hỏi nông sản Fri Jun 24, 2011 4:59 pm
THÔNG BÁO VỀ VIỆC LÀM ĐỀ TÀI KHOA HỌC HÈ VÀ PHIẾU ĐĂNG KÝ Wed Jun 22, 2011 5:01 pm
Thông báo về việc học chứng chỉ QTCL Mon Jun 13, 2011 4:39 pm
Link dowload Tài liệu Các môn Fri Jun 03, 2011 2:53 pm
Tham gia Hành Trình Theo Chân bác--- 8 điểm rèn luyện đây Thu Jun 02, 2011 8:45 pm
Khai giảng lớp luyện thi N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis Tue May 24, 2011 8:41 pm
Link downlload bai ppt cong ty Ajinomoto VN Mon May 23, 2011 6:06 pm
LINK DOWNLOAD BÀI GIẢNG CHĂN NUÔI ĐẠI CƯƠNG Tue Apr 26, 2011 7:47 pm

Share | 
 

 anh _trang_thang 8 ne..............................i

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nhat
Quần chúng
Quần chúng


Tổng số bài gửi : 4
Điểm Bài Viết : 160259
Join date : 13/10/2009

Bài gửiTiêu đề: anh _trang_thang 8 ne..............................i   Wed Nov 18, 2009 9:46 pm

nghe nói là bạn giã từ rùi mà ,có lẽ trình độ của bạn hơn tụi tui nhiều ,tại ban nói những nguỵ biện của tụi tui bạn xem mỏng như là bao nilon.uh thì vậy.có thể xin bạn cho biết bạn là ai được không ,mình đọc rất kĩ những lời bạn viết trên diễn đàn này rùi.ai có nói bạn xấu đâu ,bạn là người tốt không nói là wá tốt đấy chứ .chỉ mong sao bạn hãy cho biết biệt danh.đâu khi cần phải biết để cảm ơn lòng tốt của bạn đối với lớp chú.nhưng mà tui nói với bạn nha cách nói chuyện của bạn tui rất wen đấy nha,tui nghe lớp phàn nạn về bạn nhiều đấy.không phải là gì dâu.mà do bạn không nói rõ bạn là ai.lỡ bạn không phải thành viên lớp này thì sao.lần sau bạn có lên diễn đàn thì mong bạn nói rõ mình là ai nhá.và bạn đừng có dấu mình nữa .tui biết chắc bạn là ai
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

anh _trang_thang 8 ne..............................i

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Website: http://k14s1.8forum.net :: TỔNG HỢP :: TIN TỨC CỦA LỚP-