Website: http://k14s1.forumotion.com
Nếu Là Thành Viên Thì Bạn Hãy Đăng Nhập
Chưa Là Thành Viên Mong Bạn Đăng Ký.

Mọi Thắc Mắc Liên Hệ với admin

Website: http://k14s1.forumotion.com

BIO'TECHNOLOGY VANLANG UNIVERSITY
 
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Top posters
Night_Lady (926)
 
Trang Ú (706)
 
evil_day13 (640)
 
meoden (598)
 
BinhHoagTu (495)
 
tri lào ice cool (462)
 
skitlikli (405)
 
nhok_ham_ăn_2801 (379)
 
Admin (363)
 
nhoc90bmt (339)
 
Bài gửiNgười gửiThời gian
hot: lịch thi giữa kì môn av Wed Nov 09, 2011 3:47 pm
LINK DOWN FULL KĨ THUẬT LẠNH Sat Oct 08, 2011 10:15 pm
vietpon mua sản phẩm chất lượng, giá tốt. Wed Oct 05, 2011 2:29 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Oct 05, 2011 2:09 pm
link down av full tại đây:) Mon Sep 19, 2011 10:06 pm
Thông báo v/v Bảo hiểm Y tế Fri Sep 16, 2011 7:33 pm
THỜI KHÓA BIỂU HK7 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 5:05 pm
THOI KHOA BIEU HOC KI 7 K14 NAM HOC 2011-2012 Fri Sep 09, 2011 1:01 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis Wed Aug 31, 2011 4:46 pm
Lịch học lại giải tích,hóa đại cương,vật lý 1,giáo dục quốc phòng Thu Jul 07, 2011 7:47 pm
THÔNG BÁO VỀ LỊCH THI LẠI Fri Jul 01, 2011 8:00 pm
THÔNG BÁO VIỆC ĐĂNG KÝ HỌC HÈ VÀ 13 CÂU BẢO QUẢN SAU KHI ĐÃ GIẢM TẢI Fri Jun 24, 2011 10:05 pm
thông báo về việc đăng kí học lại kì hè+ câu hỏi nông sản Fri Jun 24, 2011 4:59 pm
THÔNG BÁO VỀ VIỆC LÀM ĐỀ TÀI KHOA HỌC HÈ VÀ PHIẾU ĐĂNG KÝ Wed Jun 22, 2011 5:01 pm
Thông báo về việc học chứng chỉ QTCL Mon Jun 13, 2011 4:39 pm
Link dowload Tài liệu Các môn Fri Jun 03, 2011 2:53 pm
Tham gia Hành Trình Theo Chân bác--- 8 điểm rèn luyện đây Thu Jun 02, 2011 8:45 pm
Khai giảng lớp luyện thi N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis Tue May 24, 2011 8:41 pm
Link downlload bai ppt cong ty Ajinomoto VN Mon May 23, 2011 6:06 pm
LINK DOWNLOAD BÀI GIẢNG CHĂN NUÔI ĐẠI CƯƠNG Tue Apr 26, 2011 7:47 pm

Share | 
 

 Tây Du Ký thời @

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Night_Lady
Thượng Tá
Thượng Tá
avatar


Tổng số bài gửi : 926
Điểm Bài Viết : 170447
Join date : 01/07/2009
Age : 28
Đến từ : Bình Dương(Lê Thụy Phương Quỳnh)

Bài gửiTiêu đề: Tây Du Ký thời @   Thu Sep 24, 2009 10:25 pm

Sau khi trải qua 81 kiếp nạn, thầy trò Đường Tăng cũng đấn được đất Phật để thỉnh kinh. Anh em hồ hởi gặp Như Lai.
Như Lai hỏi:
- Các chú có mang theo USB ko vậy?
Đường Tăng:
- Sax...
Như Lai:
- Thế thì anh truyền kinh cho các chú bằng gì bây giờ?
Tôn Ngộ Không nhanh trí:
- Hay là anh bắn bluetooth qua di động cho em đi.
Ngộ Không lắc mạnh con di động anycall haptic hiện ngay bluetooth enable. Như Lai ăn chơi ko kém rút con netbook từ túi quần hiệu Sony Vaio P kích thước 16x9 ra, chỉ trong vài giây việc truyền kinh đã xong. Như Lai bay đi. Đường Tăng lẩm Bẩm: Biết thế ở nhà search goole download cho nhanh.

_________________

Welcome to my blog:
http://vn.myblog.yahoo.com/alazycat_1403
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
BinhHoagTu
Thiếu Tá
Thiếu Tá
avatar


Tổng số bài gửi : 495
Điểm Bài Viết : 169000
Join date : 12/07/2009
Age : 29
Đến từ : TPHCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Tây Du Ký thời @   Sun Sep 27, 2009 8:40 am

zui^^ Very Happy
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Tây Du Ký thời @

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
Website: http://k14s1.forumotion.com :: GIẢI TRÍ :: Truyện :: Truyện cười-